Từ khoá: sợi bím tóc, sợi quang bím tóc, bím tóc quang, Giá rẻ sợi bím tóc, Chất Lượng cao sợi quang bím tóc, Trung quốc bím tóc quang Cung cấp.

₫253 803
  • Còn hàng
  • d877


1 mô Tả

Sợi dây vá và bím tóc có thể kết nối với các loại khác nhau của kết nối như ST, FC, SC, LC hoặc MU . Với chất lượng cao sắt gốm, nó có tốt phù hợp và thấp Chèn Mất. Và nó được sử dụng rộng rãi trong Mạng Viễn thông, Truyền tải dữ Liệu thiết Bị kiểm Tra, và LAN của truyền thông etc.

2 đặc Tính

Thấp chèn mất và trở lại phản ánh mất

Tốt exchangeability

Tốt Độ Bền

Ổn định nhiệt độ cao.

Chất Lượng cao, MÁY tính tiêu Chuẩn/MUA/TRƯỜNG đánh Bóng

Theo tiêu chuẩn TRUYỀN thông Hạng B

3 Quang Suất Mục MÁY tính MUA TRƯỜNG Thử nghiệm bước Sóng (nm ) 1310nm&1550nm Chèn Mất Max (i) 0.25 trở Lại Mất (i) 50 55 60

3D kỹ Thuật: Mục MUA SM Φ0.125 mm Φ0.25 mm Φ0.125 mm Φ0.25 mm, Bán kính của đường Cong(mm) 7~25 10~25 5~12 Đỉnh Bù đắp(um) toán 50 Sợi chiều Cao(nm) - cách 0.5 đánh Bóng Góc(°) 8±0.3

4 Ứng dụng:

---Sợi Quang hệ thống truyền thông;

---Sợi Quang truy cập mạng;

---Truyền thông

---Sợi Quang dữ liệu liên lạc

---Sợi Quang Thiết Bị Kiểm Tra


  • Kích thước cáp: 0.9 mm
  • Sợi Quang Loại: Chế độ duy nhất (9/125) G652D,
  • Đệm Màu: màu vàng
  • Kết nối: LC/TRƯỜNG
  • Liệu: PVC
  • Thương Hiệu: CICVCHC
  • Chiều dài: 1m
  • Loại Kết Nối: LC/TRƯỜNG
  • Số: P02-008
  • Mục Chiều Dài: 1m
  • Đóng gói: 10 mỗi lớn nhiều túi

  • Kích Thước Gói: 12cm x 12cm x 5cm (4.72in x 4.72in x 1.97in)
  • Đơn Vị Loại: Gói
  • Gói Cân: 0.1kg (0.22lb.)

Viết bình luận

Sản phẩm tương tự